Takaitaccen samfurin
Bayanan samfurin
Bayanai
Samfura masu alaƙa
Umonage na lantarki da na yanzu shine na'urar saka idanu na yanar gizo na lantarki don hanyoyin sadarwar masu amfani don kare kayan aikin lantarki daga wutar lantarki. Nazarin naúrar ya zama babban ƙarfin lantarki kuma yana nuna darajar warkewa a kan mai nuna dijital. Ana sauke kaya ta hanyar tsaftataccen tsarin lantarki. Mai amfani zai iya saita ƙimar ƙarfin lantarki na yanzu da jinkirin lokacin taɓawa ta maɓallin. Ana iya amfani da wayoyi na aluminil da tagulla don haɗin.
Tuntube mu
Umonage na lantarki da na yanzu shine na'urar saka idanu na yanar gizo na lantarki don hanyoyin sadarwar masu amfani don kare kayan aikin lantarki daga wutar lantarki. Nazarin naúrar ya zama babban ƙarfin lantarki kuma yana nuna darajar warkewa a kan mai nuna dijital. Ana sauke kaya ta hanyar tsaftataccen tsarin lantarki. Mai amfani zai iya saita ƙimar ƙarfin lantarki na yanzu da jinkirin lokacin taɓawa ta maɓallin. Ana iya amfani da wayoyi na aluminil da tagulla don haɗin.
Bayanai na fasaha | YC7va | Yc7v | YC7A | |||||
Rated Aikin Voltage | AC 220v | |||||||
Matsayi na aiki | AC 80v-300v | AC 80v-300v | ||||||
Mita mai cike | 50Hz / 60hz | |||||||
Wuce gona da iri (> U) | 130-300v | |||||||
Rashin hankali ( | 80-210v | |||||||
Rated na yanzu | 40 / 63a (ƙarƙashin aikin filin lakabi) | 1 ~ 40 / 63a (ƙarƙashin aikin filin lakabi) | ||||||
> U da | 1-999s | Tsohuwar 30s | 0.5s (>>>>> atomatik jinkiri) | |||||
Sake saita / fara jinkirta | 1-999s | Tsohuwar 5S | 1 ~ 999s | |||||
Daidaito na lantarki | 2% (ba ya wuce 2% na kewayon gaba ɗaya) | 1% (ba ya wuce 1% na kewayon gaba ɗaya) | ||||||
Rated Innulation voltage | 400v | |||||||
Fitar da sako | 1No | |||||||
Rayuwar lantarki | 105 | |||||||
Rayuwar inji | 106 | |||||||
Digiri na kariya | IP20 | |||||||
Digiri na ƙazanta | 3 | |||||||
Tsawo | ≤2000m | |||||||
Operating zazzabi | -50 ℃ ~ 55 ℃ | |||||||
Ɗanshi | ≤% a 40% (ba tare da condensation) ba) | |||||||
Zazzabi mai ajiya | -30 ℃ ~ 70 ℃ | |||||||
GASKIYA Yanzu | 15A | 25a | 32A | 50A | 63A | |||
An yi amfani da aiki a halin yanzu (a, a) | 15 | 25 | 32 | 50 | 63 | |||
Adadin IMAX mai aiki na yanzu (a, a cikin 10min) | 25 | 30 | 40 | 60 | 80 | |||
Max.fasashen kaya (kW) | 3.6 | 5.5 | 7 | 11 | 13.9 |
No.option Lambar | Zaɓi | max | min | Mataki na ainihi | Guda ɗaya | Siffantarwa | ||
P1 | Pt | Jinkiri-Only | 999 | 1 | 5 | 1/10 | S | |
P2 | rt | Farfadowa | 999 | 1 | 30 | 1/10 | S | |
P3 | oU | M | 300 | 130 | 270 | 1/10 | V | Rufe girman kai idan har 300 |
P4 | namu | Overvoltage maidowa darajar | 295 | 125 | 265 | 1/10 | V | Tsallake wannan saitin lokacin da aka juya ya zama katse lantarki |
P5 | uU | Munanan | 210 | 80 | 170 | 1/10 | V | Rufe bakin ciki idan a kasa 80 |
P6 | ur | Rashin damuwa | 215 | 85 | 175 | 1/10 | V | Tsallake wannan saitin lokacin da aka juya ya zama katse lantarki |
P7 | Attt | Wuce gona da iri | 10.0 | 0.1 | 0.5 | 0.1 / 1.0 | S | |
P8 | Uad | Gyara na wutar lantarki | + 10% | -10% | 0 | 0.5% | V | Dogon latsawa latsa ba da shawarar ba |
P9 | oC | M | 63.0 | 1.0 | 63.0 | 0.1 / 1.0 | A | Rufe mai yawa idan har zuwa 63.0 |
Na p10 | Ctt | Overflow a matsayin jinkiri | 10.0 | 0.1 | 1.0 | 0.1 / 1.0 | S | |
2 p11 | CC | Cigaba da kirgawa | 20 | 0 | 0 | 1 | Sau | 0: Kashe Kasa |
Na p12 | Cad | Gyara na yanzu | + 10% | -10% | 0 | 0.5% | A | Tsawon latsawa latsawa da shawarar |
Na P13 | Fad | Gyara gyara | + 2.5% | -2.5% | 0 | 0.1% | Hz | Ingantaccen darajar zai shafi daidaito na lokaci |
2 p14 | Fpd | Saurin ikon rashin ƙarfi | on | katse lantarki | on | MS | ||
P15 | dS | Yanayin Nuni | 3 | 1 | 1 | 1 | 1: Matsayi | |
2: Manzanni | ||||||||
3: Canja wurin atomatik | ||||||||
P16 | Ar | Sake saita atomatik | on | katse lantarki | on | ON: Mayar da kai | ||
Kashe: Maimaita Afile | ||||||||
P17 | Yi | Aiki / SifeMode | on | katse lantarki | on | A: Mai tsaro yana aiki yadda yakamata | ||
Kashe: Yanayin wuƙa | ||||||||
2 p18 | EC | Yanayin Adadin Ilimin kuzari | on | katse lantarki | katse lantarki | A: Buɗe | ||
Kashe: Kusa | ||||||||
P19 | Nutse | Saiti | 999 | 000 | 112 | 1/10 | Lokacin da wannan darajar ba ta 112 ba ne, zaka iya duba kawai da sigogi kuma ba zai iya saita shi ba |